• tuta01

LABARAI

Ingancin guduma yana taka muhimmiyar rawa a cikin aiki na ƙwanƙwasa guduma

Ƙwaƙwalwar ɓarna na ƙwanƙwasa ba al'ada ba ne, don haka yana buƙatar magance shi da wuri-wuri.A farkon jiyya, ƙananan tasiri akan kayan aiki da ƙananan tasiri akan samarwa.Taƙaice a ƙasa sune hanyoyin da injiniyoyinmu ke bayarwa don irin wannan gazawar.

Guduma

1. Kula da mahimmancin shigarwa na crusher, kafa tushe mai kyau, kuma tabbatar da cewa yana da ƙarfi.A lokaci guda, kula da ko tsarin anga yana da al'ada yayin aikin samarwa.

2. Ingancin guduma yana taka muhimmiyar rawa a cikin aiki na ƙwanƙwasa guduma.Lokacin zabar crusher, kula da ƙirar ƙirar guduma.A lokacin aikin samarwa, wannan ɓangaren yakamata a bincika kuma a kiyaye shi akai-akai don tabbatar da aikinsa na yau da kullun.

3. Lokacin da ake maye gurbin sassa kamar kujerun ɗawainiya da ɗakuna, ya kamata a mai da hankali ga kula da tsarin su, lubrication da lubrication akai-akai, da dubawa akai-akai.

4. Ya kamata a lura da cewa guduma ba za a iya ƙuntata a cikin juyawa shugabanci na guduma , kuma akwai isasshen motsi sarari don m tabbatar da cewa ciki baka na guduma ne tangent zuwa m da'irar tangent zuwa guduma farantin.Wannan yana tabbatar da cewa guduma ba ta makale ba kuma yana tabbatar da cewa guduma yana da buffer a lokacin aikin murkushewa, ta yadda za a rage tasiri a kan crusher.

Lokacin zabar kayan aikin mai fashewa, dole ne mu kula da shi musamman.Lokacin yin simintin gyare-gyare, dole ne kamfani ya kasance yana da inganci da ƙarancin farashi, kuma yana da rabon tallace-tallace a kasuwa.Lokacin da ya cancanta, masu amfani za su iya zuwa sassan da suka dace don gwaji da takaddun shaida.Ko hanyar simintin guduma yana da ma'ana kuma ko ya wuce dubawa da takaddun shaida.

Girman ɓangarorin abinci yakamata ya dace da girman abinci na crusher kuma kada yayi girma da yawa, in ba haka ba matsaloli kamar ƙarancin fitarwa da raunin guduma mai tsanani zasu faru.Bayan mai murƙushewa yana aiki na ɗan lokaci, juya guduma da hannu don sanya guduma ya ci daidai kuma ya tsawaita rayuwar guduma.Tsaftace kayan da aka tara a cikin rami mai murƙushewa a kan lokaci, in ba haka ba za a yi amfani da guduma da yawa kuma za a gajarta rayuwar sabis.

Duk da cewa ko da wane irin nau'in na'ura ne ake amfani da shi, zai haifar da lalacewa ko žasa a kan guduma, amma muna iya ɗaukar matakan ragewa ko kauce wa wannan al'amari, wanda ya zama dole don inganta inganci da inganci.

 

Hammer crusher

Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban.Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS.Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.


Lokacin aikawa: Dec-26-2023