• tuta01

LABARAI

Wace hanya ce mafi kyau don murkushe lokacin da kayan ya jike kuma yana da laka?

Ruwan sama na iya kawar da jin daɗi daga aikin murkushewa

Wasu sukan ce ai gara ka murje gwangwanin giya fiye da dutse idan ana ruwan sama, kuma kayanka sun cika da laka.Bugu da ƙari, idan ba ka shirya don haka ba, za ka yi gwagwarmaya don ci gaba da murƙushewa kuma za a tilasta ka barin jin dadi. motarka ka fita cikin ruwan sama.

FARIN CIKI

Shayar da kayan yana juyar da abincin ku zuwa laka mai slurry. Sakamakon haka, feeder ɗinku baya isar da kayan gaba, allonku ya fara haɗuwa, kuma kuna rasa samarwa.

Ka guje wa tsarawa mara kyau don kada ka yi watsi da taksi naka akai-akai. Matakan da za su iya taimaka maka ka ci gaba da murkushe ruwan sama:

Yi amfani da allon tsinke don fitar da tarar

Cire tara kafin ya shiga cikin crusher yana taimakawa wajen haɓaka kwararar kayan abu a cikin hopper ɗin abinci kuma yana rage makantar kayan akan allonku. crushing shuka.Wannan yana kawar da slurry miya a cikin feeder na crusher da kuma ci gaba da bude allo tsawon.

Idan ba ku da daki ko kuma ba ku da kasafin kuɗi don allo mai gogewa, guga kwarangwal yana taimakawa wajen fitar da laka kafin ciyar da shi cikin injin murkushewa.

Canja zuwa kafofin watsa labarai na allon waya kai tsaye

Fuskokin raga na murabba'i suna toshe da sauri tare da kayan rigar.Stainless Z Ramin fuska mai ɗaukar kai (kamar Flexmat allo) yana rage makantar allon ku. Idan ba za ku iya buɗe allon ku ba, za ku sami ƙarin ɗaukar hoto, haɓaka kayan haɓakawa. a cikin rufaffiyar madauki, kuma rasa samarwa.

Haɗa kayan don "tsabta" injin ku

Haɗuwa da ƙazanta & rigar abu tare da tsabta da busassun abu yana taimakawa wajen kawar da crusher. Busasshen abu yana kusan kamar goga. Kuna iya adana abu mai tsabta kuma kuyi amfani da shi lokacin da kayan ya fara haɓakawa don ku iya amfani da shi don yin tagumi. mai ciyarwa da allon lokacin da kuke buƙata.

Yi amfani da sarkar kan igiya don kiyaye tsaftar kafofin watsa labarai na allo

Ana iya magance matsalolin makanta mai tsanani tare da sarkar a kan igiya.Yana aiki kamar guduma akan kafofin watsa labarai na allo lokacin da kake tsaftace allonka da hannu.Wataƙila zai ƙara lalacewa na kafofin watsa labarai na allo.Wasu masu aiki suna amfani da haƙorin guga akan igiya don kewaya cikin akwatin allo.

Ƙwallon ƙwallon da ya dace zai zama wani kuma ƙarin ƙwararrun madadin magance danshi a cikin abincin ku.

Murkushe a wata rana

Idan ba za ku iya ci gaba da murƙushewa ba, ba za ku iya samun kuɗi ba. To me yasa kuke yin shi? Yaɗa kayan kuma bari rana ta bushe.

MAGANAR GUDA

Shanvim a matsayin mai ba da kayayyaki na duniya na murƙushe sassa, muna ƙera mazugi na mazugi sanye da sassa don nau'ikan nau'ikan murƙushe daban-daban.Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi a fagen CRUSHER WEAR PARTS.Tun daga 2010, mun fitar da kayayyaki zuwa Amurka, Turai, Afirka da sauran ƙasashe na duniya.


Lokacin aikawa: Yuli-06-2023